Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps (NTC Networks)

    – Tốc độ 10/100M, 2 Sợi quang hoặc 1 Sợi quang (Tùy chọn)
    – Hỗ trợ tính năng LFP (Link Fault Pass Through)
    – Khoảng cách truyền MM 2Km, SM 20 ~ 100Km
    – Tùy chọn nguồn cấp AC/DC

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M HT101 Series

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 2 Sợi quang

    – Chạy trên 2 sợi quang (Dual Fiber, Đầu nối SC
    – Tùy chọn nguồn trong (220VAC) hoặc nguồn ngoài (220VAC to 5VDC adapter)
    – Hỗ trợ tính năng LFPT(Link Failure Pass Through)
    – Tự động nhận diện tốc độ mạng 10/100Mbps

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang)

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 1 Sợi quang

    – Tương thích với chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
    – Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang
    – Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
    – Tự động UpLink (Auto MDI/MDI-X) cho cổng TP

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 2 cổng LAN UTP

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 2 cổng LAN UTP

    – Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 02 cổng LAN UTP
    – Hỗ trợ VLAN
    – Tự động nhận diện tốc độ 10M or 100M, and Full Duplex or Half Duplex.
    – Đèn LED chỉ thị đễ dàng quản lý tình trạng đường truyền

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M PoE (PD - Power Device)

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M PoE (PD – Power Device)

    – 10/100Base-TX UTP to 100Base-FX fiber media conversion
    – Tương thích chuẩn IEEE802.3af PoE (Power over Ethernet) PD (powered device)
    – Hỗ trợ tính năng LFP(Link Fault Pass-through) and far end fault
    – Tùy chọn giao diện SC, ST, MTRJ, VF-45, BiDi or LC connectors for multi mode and single mode
    – DIP switch to set configurations

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M PoE(PSE)

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M PoE(PSE)

    – Tương thích chuẩn IEEE802.3af PoE (Power over Ethernet) PSE( power sourcing equipment)
    – 10/100Base-TX UTP to 100Base-FX fiber media conversion
    – Tùy chọn nguồn trong AC hoặc nguồn ngoài DC (Optional)
    – Hỗ trợ tính năng LFP(Link Fault Pass-through) and far end fault

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 PoU (Power over USB)

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 PoU (Power over USB)

    – Kết nới với máy tính để cấp nguồn qua cổng USB
    – Tự động nhận diện tốc độ cổng UTP 10/100M và Full Duplex hoặc Half Duplex
    – Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động đảo chéo trên cổng UTP.
    – Hỗ trợ tính năng LFPT (Link Fault Pass-through)