Trang chủ > Sản phẩm > Vật tư quang & Phụ kiện > Dây nhảy quang (Patchcord) > Dây nhảy quang Multimode OM3 10Gbps, SC, FC, LC, ST, MT-RJ, MU, E2000, SMA

Dây nhảy quang Multimode OM3 10Gbps, SC, FC, LC, ST, MT-RJ, MU, E2000, SMA

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC, FC, LC, ST, MT-RJ, MU, E2000, SMA

Thông tin chung

  • Mã: OJC-MM3
  • Giá: Liên Hệ
  • Hãng: YHT
Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858
Hỗ trợ: 0906 016 448

Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125 dùng cho việc truyền dẫn dữ liệu tốc độ cao với tốc độ 10Gbps với khoảng cách lên tới 550 m, và 40 Gbps và 100 Gbps  lên tới 100m mà chuẩn OM1, OM2 không thể đáp ứng được.

Đặc điểm nổi bật:
  • Suy hao tiếp xúc thấp, suy hao phản hồi cao
  • Chất lượng hoàn thiện cao
  • Độ bền cao, dễ dàng thao tác
  • Nhiệt độ hoạt động: -40~75℃
  • Nhiệt độ lưu kho: -45~85℃
  • Đường kính vỏ: φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối: SC, FC, LC, ST, MT-RJ, MU, E2000, SMA
Ứng dụng:
  • Các hệ thống truyền dẫn quang
  • Mạng cáp quang truy nhập
  • Mạng truyền dẫn cáp quang
  • Truyền hình CATV
  • Mạng nội bộ
  • Các trung tâm xử lý dữ liệu
  • Thiết bị đo kiểm
  • Cảm biến quang
Specification:

 

Parameter
Unit
FC, SC, LC
ST, MU
MT-RJ, MPO
SM
MM
SM
MM
SM
MM
PC
UPC
APC
PC
PC
UPC
PC
PC
UPC
PC
Insertion loss(typical)
dB
≤0.3
≤0.2
≤0.3
≤0.2
≤0.3
≤0.2
≤0.2
≤0.3
≤0.2
≤0.2
Return loss
dB
≥45
≥50
≥60
≥30
≥45
≥50
≥30
≥45
≥50
≥35
Operating wavelength
nm
1310, 1510
1310, 1510
1310, 1510
Exchangeability
dB
≤0.2
≤0.2
≤0.2
Durability
dB
>1000
>1000
>1000
Operating temperature
-40~75
-40~75
-40~75
Storage temperature
-45~85
-45~85
-45~85
Cable diameter
mm
φ3.0, φ2.0, φ0.9
φ3.0, φ2.0, φ0.9
φ3.0, φ2.0, φ0.9
Prev Next